VS Guild's 4rum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
VS Guild's 4rum

4rum for all VS members.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Nhật ký thành viên ....

Go down 
XuânNghi
VạnKiếpSầu
BiSun
PhongNghi
8 posters
Tác giảThông điệp
PhongNghi
Thượng Cấp
Thượng Cấp
PhongNghi

Nhật ký thành viên .... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 04, 2008 8:21 am

Rảnh vào không biết làm gì. Rủ bà con viết nhật ký tập thể cho vui. Hi hi. Sau này đọc lại tự nhiên thấy mắc cười lém. Mình mở đầu nè.

Hôm nay bớt buồn đi một chút. Học nhiều quá không còn thời gian để suy nghĩ đến cái gì nữa. Học hè mệt thật. Bọn bạn về VN hết rồi. Sướng ghê cơ. Ngày mai là July 4th, được nghỉ. Rủ bọn bạn đi biển. Hà hà. Sáng nay còn rủ thêm pé Lan nữa. Laughing Hi vọng ngày mai sẽ vui.

Vào forum thấy có vài bài viết mới, trả lời cho xôm tụ. Thấy vẫn còn ít người quá. ^^ Đông sẽ vui hơn. Ngồi buồn lại log PS vào đi dạo. Tự nhin dạo nì bận học quá lại k có hứng chơi. Đợi hè sẽ chơi lại. Giờ chạy đua với bài tập đã.

Có hẹn với 1 người đi chụp hình. Hi hi. Chụp xong chắc coi đã lém Very Happy. Chờ xem.
BiSun
Thượng Cấp
Thượng Cấp
BiSun

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 04, 2008 11:20 am

GeneralLissimo:
Chuyện là zầy, nói ra càng thấy buồn, chắc ai cũng biết GL là 1 G cũng khá mạnh,tước h em cứ tưởng nó mạnh nhờ đoàn kết + tập thể ai ngờ....Hum woa đi oánh mấy con boss Q trong DCl, em với 1 pé buff name : ZzbutGazZ cũng thuộc GL, đanh oánh 1 hồi gặp mấy pác 55+ của Gl vào đánh boss Ankirol ( 1 CB, 2 buff, 3 CT), bọn em thì vừa ngồi chờ xem con boss Ankirol mặt mũi thía nào vừa đợi mấy con boss Q ra tiếp, ai ngờ boss Q ra trc' Ankirol nên đành ngậm ngùi đứng dậy mà bụp bọn nó cho đỡ tức ^^, boss 1 lần ra 3 4 con đánh lâu thấy pà mà gặp 3 room nữa Sad, ko ngờ tụi kia git Ankirol nhanh wa' ( em cũng khâm phục^^), thường săn xong rồi thì đi ra đằng này ko way wa ks bọn em, mặc pé buff kia kêu la khản cổ bọn nó vẫn đánh, bực cả mình nhưng ko dám nói vi2 nghĩ dù sao người ta cũng đông hơn mình với lại buff cũng cùng G với bọn nó, chỉ tội buff la zậy mà ko có tác dụng, oánh hết wai' xong bọn nó còn nói:"ai đánh dc thì đánh, ai bảo íu làm chi " ~~> sôi máu Twisted Evil nhưng vẫn ráng nhịn, nhìn trước la2 bọn này dù có mạnh ra ct cũng ko bao h thắng dc, cũng ko = 1 góc của GodSenD voi GodFightest mặc dù so về tương quan lực luong85 thì GL mạnh hơn 2 G đó nhưng tinh thần thì ko bao h bằng.....

Còn chiện XOX nữa, nhưng sẽ kể sau =]]
PhongNghi
Thượng Cấp
Thượng Cấp
PhongNghi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 04, 2008 12:00 pm

SBS. Chuyện giờ mới kể.

Ai nói SBS mạnh, tui chịu. Ai nói SBS đông, tui chịu. Nhưng nếu ai nói ở SBS vui hơn ở VS, tui thề tui chém chết ngay. Mặc dù ở VS neo đơn, mặc dù ở VS yếu xìu, nhưng VS có thứ mà SBS ko có (hoặc giả dụ có mà đã mất rồi). Tình cảm. Chuyện xảy ra, cách đây không lâu.

Ngày ấy mình mang con PS 50 Devil xin vào G SBS. Xin 2 ngày mà chả thấy ai đồng ý. Mình vác mặt lên kênh thế giới rao "Có anh chị phó G SBS nào onl ko, cho em gặp tí." Rao đúng đến lần thứ 13 (số xui) thì có 1 anh trả lời. "Gì vậy em?" "Anh ơi cho em vào G với." "Mẹ. Tưởng có mem KS gọi phó G. Xin vào G hả? Nằm mơ đi con. TTC 55 còn xếp hàng dài dài kìa. Làm gì tới lượt mày." Rùi khoảnh khắc yên lặng đến lạnh người. Mình nghe lầm chăng, hay ai giả danh phó G SBS. SBS trong tr1i tưởng tượng của mình hòa đồng hiếu khách mà. Rùi lại PM kênh giao dịch típ. Lại 1 anh khác hỏi. "Chuyện gì thế ku?" Lần này mình chắc chắn là phó G SBS thiệt nhớ, vì thằng nì mình biết. "Cho em vào G với." "Nằm mơ đi ku." Nhẹ nhàng và gọn gàng thế thôi. Gió lại thổi, lá lại rơi, và hình ảnh SBS trong mình cũng .... rơi theo.

Hum ấy ở SBS có chuyện????? Mình tự hỏi. Thế rùi gặp mấy mem của SBS đi train chung. lv 40 41 thui. Bọn nó than, ở SBS chán lắm. Giờ ai cũng lo săn boss, lo đánh nhau, chả còn vui vẻ, chả còn thân thiện như xưa. Thấy cảnh mem SBS chạy theo năn nỉ xin pt với 1 thằng cũng ở SBS mà ngoảnh mặt làm ngơ. "Em thông cảm, đang nhai đá." Chán. Nếu là mình, có nhai đá mình cũng pt đủ 6 đứa. Cứ mạnh rồi là lại được quyền như thế à. Chán. Mình rủ qua G mình, bọn nó từ chối. Cũng phải thôi. Ai lại bỏ cái G mà có nằm mơ cũng không vào được qua cái G VS cùi bắp ko ai biết tới chứ. Người ta chuộng mạnh hơn là vui. Chơi games ko phải chỉ để vui vẻ thôi sao????? Nghĩ mãi ko ra. Mà nghe nói tình hình MOD cũng chả khả quan hơn được gì. SBS ơi. MOD ơi. Mạnh lên làm gì để rồi biến chất thế. Nản. Liệu mai mốt, nếu có 1 cơ hội nào đó, VS cũng nổi như thế, liệu mình có chảnh không????? Chả trả lời được. Buồn.
BiSun
Thượng Cấp
Thượng Cấp
BiSun

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 04, 2008 3:31 pm

VS nếu có muốn mạnh lên thì trc' tiên đặt ra tiêu chí :Tình bạn trên hết, sau đó mới là danht iếng Mad
VạnKiếpSầu
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
VạnKiếpSầu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 04, 2008 9:06 pm

"G đó bây giờ chán lắm ít người onl , chẳng ai nói chuyện với ai , nên nản out G lun". Đây là câu nói của 1 cựu mem trong G....( wên cha cái tên G rùi chỉ nhớ là cái gì Ice đó Very Happy ) .
Bởi thế G mình đừng có rơi vào tình trạng này nha . Có gì onl cũng chào nhau 1 tiếng nha. Đừng có âm thầm onl rùi âm thầm out như thế chẵng có gì vui. Có ai cần giúp đỡ thì cũng nên giúp , không giúp đc cũng nói là bận Very Happy.
G chúng ta không cần danh tiếng chỉ cần đoàn kết là đc rùi.
BiSun
Thượng Cấp
Thượng Cấp
BiSun

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 8:46 am

G IceForever...từng nổi tiếng 1 thời ở ct2 mà giờ tàn tạ thấy ghja lun ^_^ .
XuânNghi
Hạ Cấp
Hạ Cấp
XuânNghi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 3:34 pm

chởi ơi ! koi ông chủ G noái kìa . hết ý kiến luôn Rolling Eyes
VạnKiếpSầu
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
VạnKiếpSầu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 05, 2008 4:44 pm

XuânNghi đã viết:
chởi ơi ! koi ông chủ G noái kìa . hết ý kiến luôn Rolling Eyes

Em nói gì sai hả chị? Nếu sai chị nó cho em bít nha.

Chán wá hum nay lại kô đc chơi SY rùi , chà chà chắc sẽ phải off game time thui. Ai có rảnh train hộ nhá Very Happy. SY dạo này làm bùn bùn hem mún train nữa.
Hùm wa đang đứng trước cửa clo thì gặp 2 thằng CB (1ttc lv38 1trc lv42)pt.Lên t2 lure mới bít thằng cb42 trc nó mới đánh cái up 43.Lure cho 2 thằng này còn chán hơn lure cho chị N.Đánh cái gì mà wái đứng nhìn cười kô,chán wá tính lure them 1room nữa rùi out cho lành nào ngờ lure xong rom này mình chết. Chết rùi cũng kô yêu thằng cb43 nó kick mình mới đau. Mịa cha chúng nó đồ ăn cháo đá bát.Thà nó kô kcih chẳng có chuyện gì vương vấn đằng này tức kô chịu nổi Mad
PhongNghi
Thượng Cấp
Thượng Cấp
PhongNghi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSun Jul 06, 2008 1:31 pm

Nhật ký ngày 5 tháng 7 năm 2007.

Tình hình là sau ngày mùng 4 tháng 7 đi chơi biển về, người lả cả ra. Mệt kinh khủng. Đuồi. Về nhà ko kịp thay đồ, nằm vật dưới sàn, ko lên giường, ngủ. TỚi sáng phải dậy đi làm, cáu. Từc. Hôm nay ngủ sớm tiếp. mà công nhận đi biển vui yếu. Hớ hớ.

Tình hình là bà con hiểu lầm ý nghĩa cái topic nhật ký mình lập. Không phải chỗ tán dóc mà vào đấy tám kinh khủng. Chỉ để viết nhật ký thui. Muốn 8 ra ngoài mà tám. Vô duyên hết sức. Nhìn mà mắt ngứa ngứa. Hớ hớ.

Hi vọng ngày mai sẽ đỡ mệt hơn. Mệt ghê. Ngủ đây. Very Happy
Yoomina
Thượng Cấp
Thượng Cấp
Yoomina

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeMon Jul 07, 2008 7:05 am

Tinh` hinh` nay` la rat' tinh` hinh`....?! Hom nay, vua` di hoc, ve` con dang ngam~ nghi~ tam hon` fieu bong? tan. troi` may vi` thay' rang` " troi` cao trong xanh, suong som' long lanh, mat nuoc' xanh xanh , canh` la' rung rinh...."" thi` OI THOI! AM` AMM`... Mot. tran. mua nhu lu~ quet' do? cai' um` xuong' dau`... Mat. e nhu con nai ngo ngac' hem bik dieu` gi` dang xay? ra thi` su. that. fu~ fang` ngay truoc' mat'.... Le cai' than toi boi` hoa la' uot' nhu chuot. lot. ve` dc den' nha`, vua` mo? cua? thi` oi chai` oi... Dap. lun vo cai' gie? nha~ cai' " uynh`".OI thoi con` dau tam' than ngoc. nga` Sad Da~ the' con mick thay' chu? thuong tich' day` minh` ma no' con` sua? nhu khieu khich'.Tuc' oi' mau' ma hem lam` gi` dc het'T^T... Dung' la 1 ngay` xui xeo?, hem bik o day co ai xui nhue e hem Suspect
VạnKiếpSầu
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
VạnKiếpSầu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeThu Jul 10, 2008 9:45 pm

Ngày hum nay....
Cha mẹ cái máy tính cùi mía, bị dính Virut mà kô chịu báo tao (Razz). Làm hum nay tức gần chết,cứ đang chơi là đứng máy rùi thì không vào đc Win nữa. Down chương trình diệt thì không đc , tức mình ra tiệm Down. Đang Down nữa vời thì cúp điện.Trời ơi!!! Sao lại xui thế cơ chứ. Tới trưa, lại down phần mềm diệt virut cũng down nữa vời lại cúp điện trời ơi tức bể tim.Bực mình chạy xuống nhà thằng bạn chép cái chương trình "no name" về diệt thử.Nào ngờ chương trình "no name" lại pro hơn BKav ( đúng là BKav cùi mía) diệt đc 16 con virut (hô hô cho mày chừa). Giờ thì tình trạng máy đang ổn định lại Very Happy. Mừng wá đi thui .
PhongNghi
Thượng Cấp
Thượng Cấp
PhongNghi

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 11, 2008 9:06 am

Chẳng biết tự khi nào, cà phê đêm đã trở thành một thói quen, một thứ không thể thiếu để kết thúc một ngày dài. Và đêm nay, vẫn một mình cùng ly cà phê, ta ngồi tâm sự với bóng đêm.

Trong ba đối tượng: Đêm, cà phê và ta thì đêm như một người lớn tuổi nhất ,luôn tĩnh lặng, lắng nghe nhưng sâu thẳm trong đêm là bao nỗi niềm, bao trăn trở, suy tư. Còn cà phê, ít tuổi hơn đêm nhưng cũng luôn chất chứa, trong cay đắng có những ngọt ngào, từng nỗi niềm cũng chắt chiu theo từng giọt rơi chầm chậm, đặc quánh. Và cái thằng tôi thì sao nhỉ, ừ, cái thằng thanh niên như ta cũng có một chút, một chút trăn trở, một chút suy tư và cũng đang tự cảm nhận trong mình chút sâu lắng...

San Jose mùa này trrời trở chứng, lúc nóng lúc lạnh, khi nắng thoắt lại âm u. Cái thời tiết làm cho mỗi con người cũng khác đi theo nó vậy. Người cáu bẳn, người mệt mỏi rã rời, người trầm ngâm khác lạ. Ta cũng chẳng tránh được cái quy luật đó, nhưng nghĩ cho cùng thì con người có bao giờ trốn tránh và thoát khỏi cái ảnh hưởng của thiên nhiên đâu, thế nên cũng chẳng việc gì mà hổ thẹn cả. Chỉ có điều, trong ta hỗn độn quá... một chút lo lắng cho sức khỏe của bố, một chút trăn trở cùng nỗi niềm của mẹ, một chút quan tâm cho hai đứa em, và một chút băn khoăn cho bản thân nữa ...

Những giai điệu quê hương vẫn vang vọng nhè nhẹ trong đêm vắng, thêm một cơn gió lạnh khẽ rít nhẹ như tiếng đêm thì thầm, ly cà phê cũng cạn, ta gạt nhẹ những tâm sự sang bên cạnh, quay lại với đống tài liệu đang đọc dở, nhếch mép cười cho cái cảm giác bất thường của ta trong thời khắc chuyển mùa.

Ừ, đêm, cà phê và ta. Lúc nào mà chả vậy.
Yoomina
Thượng Cấp
Thượng Cấp
Yoomina

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeFri Jul 11, 2008 2:38 pm

Ngay`11/07/2008
Hix..Tuc'muon'dap. dau` vo cot. dien. lun.Vao` mot dem hok trang hok sao(y'noi'troi` mua)..Mami keu len rut' quan` ao'vo nha`,sau khi hoan` thanh` cong viec mami trao 1 cach tuyet voi`..Tui thong tha?buoc' xuong' thi` oi' gioi` oi!! Mot con chuot. nhat' dang leo len cau` thang.@.@!!Mat. doi' mat., 2 ben nhin` nhau dam' duoi' sau do'..HuuuuuNo' chay. con` tui te' trat.tay lun Sad the` hok giet. dc het lu~ chuot hok lam` nguoi`T^T
VạnKiếpSầu
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
VạnKiếpSầu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 12, 2008 7:41 pm

Ngày....tháng....năm.....
Hum nay phải lên SG để làm công tác papa giao phó. Hix hix lại phải lên SG nữa rùi buồn wá.

Trích dẫn :
To Yoo: Có lẽ bà không thể giết hết lũ chuột đc đâu Nhật ký thành viên .... So_funny
LoveToBeLoveByU
Hạ Cấp
Hạ Cấp
LoveToBeLoveByU

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 12, 2008 10:02 pm

Ngày con hợi , tháng con trư, năm con heo .
Hum nay lên trường học nghề với ku Tititi Very Happy, gặp lại bạn bè củ thấy nhớ ghê vì sắp xa tụi nó rồi Sad, nghe con bạn mới wa đó muốn học HighSchool phải chích 9 mũi => xỉu affraid , huhuhu vừa muốn wa vừa sợ bị chích ooe' .
@ P/s : VS chất lượng hơn số lượng, những G như GL hay SBS chắc gì đã đoàn kết và vui vẻ như VS của chúng ta Very Happy .
Yoomina
Thượng Cấp
Thượng Cấp
Yoomina

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeThu Jul 17, 2008 1:56 pm

Hi' hi'..Ngay` mai la ngay` hoang` dao.(18/07)...Lop to? chuc' di tham quan Ninh Binh`..cu' nghi den viec dc di choi ma long` bui` hui` sung suong'..Chac toi' nay lam bup be cau` nang' de mai di choi suon se moi dc.Hi' hi'^^
Yoomina
Thượng Cấp
Thượng Cấp
Yoomina

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSat Jul 19, 2008 8:17 am

Chài ơi.Đi du lịch ma cứ như cực hình, và người hứng chịu cái cực hình đó lại là mình mới hay!?.Hix..Sau 4 tiếng đồng hồ hò hét trên xe, cuối cùng cũng đến đc cái nơi cần đến .Leo lên cái đỉnh núi trên 300 bậc thang, mệt muốn đứt hơi,mồ hôi chảy như mưa, nhìn lại thấy cái cảnh vật sao mà heo hút.Một cái đền nằm cô đơn giữa cái đỉnh núi cao chót vót, thấy mà tội nghiệp nó, xung quanh toàn cây với lá ko ai bầu bạn đến một vị sư cũng hok lun(T.T)!hix, Người ta bảo leo đc lên đến đỉnh núi đó là đắc đạo thành tiênT^T thế mà mình đã thành tiên rùi sao Very Happy .Tiếp sau đó là du thuyền qua khu Tràng An.Hix,noí là du thuyền mà đi như chạy nạn.Ngồi trên thuyền vô mấy cái hang mà sao thấy giống kiểu dân ti. nạn đi tránh boom, cứ fải cúi rạp người xuống đầu thì ngóc lên nhìn , làm như thế để tránh va đầu fải nhũ đá ở bên trên, ấy thế mà mình cũng cốc vô một cái vào cái đuôi con thằn lằn do 1 nhũ tạo thành, đau điếng>"<!! Đúng là khổ cho cái thân tôi=.=".Tiếp sau đó lại leo núi.sao ghét mấy cái vụ leo trèo này thế, hùi bé thì nghịch như đúng rồi giờ sao ma thấy ngại.Tức mỗi cái, sau khi chật vật leo được lên đỉnh núi thì cũng là lúc mọi người xuống núi Shocked Choáng váng@.@Lại leo xuốngT^T.Sau đó, trở về khu Trung Nguyên đánh chén, ở đây xảy ra 1 trận bạo động, tui con trai cùng lớp tổ chức ném boom tập thể mấy đứa con gái tụi mình, một trận mưa xương gà nhằm thẳng tụi mình mà fi, mình vừa đưa cốc nước cam len định uống thì "tỏm", một cái cổ gà đã định vị lun trong cốc nước.Tội nghiệp hơn là mấy đứa khác thì bị xương mắc vào tóc gỡ mãi ko ra, đứa thì bị xương nhằm thẳng giữa mặt...Quyết ko chịu khuất fục tụi con gái fản công và đại chiến thế giới xảy ra.!? Sad Nào rau, nào xương gà, xương cá rùi hột nhãn, hột mận... cứ tự do du ngoạn trên không :pale:Sau chuyến đi chơi, mình mới hiểu rõ thế nào là"Vật vã trở về, vật vã ra đi" lol! lol!
VạnKiếpSầu
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
VạnKiếpSầu

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeThu Aug 14, 2008 11:50 pm

Ngày...Tháng...Năm...
Bùn wá bây giờ G dường như mỗi người 1 hướng rùi thì phải.Vào 4rum đôi lúc trống trơn như chùa Bà Đanh. Có lẽ là thế tốt nhất là...
huuluan2507
Hạ Cấp
Hạ Cấp

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSun Aug 17, 2008 11:18 pm

toi nghiep yoo ghe hix hix emon ko giup gi` dc oai` ma` ne` noi' nghe hum wa emon moi' git' 1 con chuot na` to dung` cai' ni` ko bit' co' phaI~ la` loi~ emon ko ma` dang di duong` = xe dap no' chay luot' wa the' la` bep ........ no' bi can' loi` ruot ra duong` hix hix
yeuanhhoai_06
Tối Thượng Cấp
Tối Thượng Cấp
yeuanhhoai_06

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitimeSun Aug 24, 2008 10:17 am

VạnKiếpSầu đã viết:
Ngày...Tháng...Năm...
Bùn wá bây giờ G dường như mỗi người 1 hướng rùi thì phải.Vào 4rum đôi lúc trống trơn như chùa Bà Đanh. Có lẽ là thế tốt nhất là...

em cũng chả bik làm sao nữa , mọi người giờ ai cũng bận hết , ít khi lên 4rum 8 nữa rồi , chán ghê vậy đó
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nhật ký thành viên ....   Nhật ký thành viên .... Icon_minitime

Nhật ký thành viên ....
Trang 1 trong tổng số 1 trang